Silicone Vacuum Hose Na Abinci da Amfanin Magunguna

Takaitaccen Bayani:


  • Silicone Vacuum Hose Tsarin:
  • Abu:100 high quality silicone
  • Zazzabi:-40 ℃ - 220 ℃
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Silicone Vacuum Hose Application

    A gaskiya ma, irin wannan tiyo ya dace da yawancin amfani.
    Na farko, yana aiki azaman haɗin kai akan bututun injin.Domin yana da sassauƙa da na roba, yana iya ɗaukar ƙarfin tsotsa mai ƙarfi.Sannan hana bututun daga karye.Na biyu, ya dace da ƙananan kayan aiki kamar tukunyar kofi, tukunyar lantarki da na'urar dumama ruwa.Na uku, zai iya zama ɓangaren lantarki, abin hawa, da kuma likitanci.A ƙarshe, siliki vacuum hose shima ya dace don canja wurin abinci kamar madara, ruwan 'ya'yan itace da giya.

    Silicone Vacuum tiyo babban abu ne tare da ingantattun kaddarorin hadaddun.Ya dace da amfani iri-iri kamar lantarki, sinadarai, likitanci, abinci da sararin samaniya.

    Silicone Vacuum Hose Features

    Mai jure zafi
    Idan aka kwatanta da rubbers, zai iya ɗaukar zafi mafi girma.Domin yana iya aiki a 150 ℃ ba tare da wani murdiya ba.Bayan haka, yana iya yin aiki koyaushe na sa'o'i 10,000 a 200 ℃.

    Mai jure sanyi
    Ya kasance m da na roba a -60 ℃.

    Mai jure yanayi
    Tushen roba na al'ada zai ragu da sauri a ozone.Amma silicone tiyo ba zai.Har ila yau, yana iya ɗaukar UV.

    Kayan lantarki
    Silicone yana da tsayin daka kuma bargarin juriya na lantarki.Yana da kyau musamman a matsanancin zafi fiye da sauran rubbers.Duk da yake yana da kariya daga zafin jiki a 20 ℃-200 ℃.

    Ruwa mai juriya
    Silicone yana da babban hydrophobicity.Ta haka ne zai iya aiki a 100 ℃ ruwan zafi da 200 ℃ tururi na dogon lokaci.

    Orientflex shine mai ba da ƙarfi na siliki mai ɗaukar hoto.Bayan sama usages, mu tiyo kuma dace da turbo, coolant da sauran tsarin a motoci.Tun da aka kafa a cikin 2006, muna da nufin cimma nasara tare da ku.A gaskiya ma, muna yin haka kullum.Cikakken tiyo da keɓaɓɓen sabis na tsayawa ɗaya zai ba ku mafi kyawun ƙwarewar siye.Zabi Orient kuma kwantar da hankalin ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana